• Site Logo
  • Parbhani City Municipal Corporation,Parbhani

Mayor and Honorable Member

Serial Number सदस्यांची नावे Names of Members पदनाम Designation
1 सोनकांबळे अनिता रवींद्र Sonkamble Anita Ravindra मा.महापौर मा.महापौर
2 वाघमारे भगवान नारायणराव Waghmare Bhgwan Narayanrao मा.उपमहापौर मा.उपमहापौर
3 गुरमीरखॉ कलंदरखॉ Gurmirkhan Kalandarkhan स्‍था.स.सभापती स्‍था.स.सभापती
4 सय्यद समी सय्यद साहेबजान Sayyad sami Sayyad Sahebjan सभागृहनेता सभागृहनेता
5 जामकर विजय रावसाहेब Jamkar Vijay Raosaheb विरोधी पक्षनेता विरोधी पक्षनेता
6 सीमा प्रसाद (बबलु) नागरे Seema Prasad(Bablu) Nagare स.सदस्‍या स.सदस्‍या
7 देशमुख गणेश सुरेशराव Deshmukh Ganesh Sureshrao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
8 खिल्‍लारे मोकिंद बळीराम Khillare Mokind Baliram स.सदस्‍या स.सदस्‍या
9 गोमचाळे राधिका शिवाजी Gomchale Radhika Shivaji प्रभाग समिती अ सभापती प्रभाग समिती अ सभापती
10 शेख फहेद शेख हमीद Shekh Fahed Shekh Hamid स.सदस्‍य स.सदस्‍य
11 अली खान मोईन खान Ali Khan Moin Khan स.सदस्‍या स.सदस्‍या
12 चॉंद सुभाना जाकेर खान Chand Subhana Jaker Khan स.सदस्‍या स.सदस्‍या
13 अमिरका बेगम अ.समद Amirka Begam a.Samad स.सदस्‍या स.सदस्‍या
14 शेख फरहत सुलताना शेख अ.मुजाहेद Shekh Farhat Sultana Shekh a.Mujahed शहर सुधार समिती सभापती शहर सुधार समिती सभापती
15 खान महेमुद अब्‍दुल मजीद Khan Mahemud Abdul Majid स.सदस्‍य स.सदस्‍य
16 गवळण रामचंद्र रोडे Gavlan Ramchandra Rode स्थापत्य समिती सभापती स्थापत्य समिती सभापती
17 अतुल गोपीनाथराव सरोदे Atul Gopinathrao Sarode स.सदस्‍य स.सदस्‍य
18 ठाकुर प्रशास चंद्रशेखर Thakur Prshas Chandrshekhar स.सदस्‍या स.सदस्‍या
19 माधुरी विशाल बुधवंत Madhuri Vishal Budhwant स.सदस्‍या स.सदस्‍या
20 देशमुख वनमाला किशनराव Deshmukh Wanmala Kishanrao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
21 शिंदे चंद्रकांत रुस्‍तुमराव Shinde Chandrkant Rustumrao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
22 देशमुख सचिन मंचकराव Deshmukh Sachin Manchakrao स.सदस्‍या स.सदस्‍या
23 झांबड उषाताई कांतीलाल Zambad Ushatai Kantilal स.सदस्‍या स.सदस्‍या
24 हिवाळे नम्रता संदीप Hiwale Namrata Sandip प्रभाग समिती क सभापती प्रभाग समिती क सभापती
25 नाजेमा बेगम शेख अ.रहीम Najema Begam Shekh a.Rahim स.सदस्‍या स.सदस्‍या
26 हुसैनी स. इम्रान हुसैनी स. खुदादाद Husaini s. Imran Husaini s.Khudadad स.सदस्‍या स.सदस्‍या
27 आबेदाबी सय्यद अहमद Abedabi Sayyad Ahmad स.सदस्‍या स.सदस्‍या
28 जाहेदा बेगम इब्राहिम Jaheda Begam Ibrahim स.सदस्‍य स.सदस्‍य
29 कदम वैशाली विनोद Kadam Vaishali Vinod स.सदस्‍या स.सदस्‍या
30 अब्‍दुल कलीम अब्‍दुल समद Abdul Kalim Abdul Samid वैद्यकीय व सहाय आरोग्य समिती सभापती वैद्यकीय व सहाय आरोग्य समिती सभापती
31 सबिहा बेगम हसन बाजहाव Sabiha Begam Hasan Bajhav स.सदस्‍या स.सदस्‍या
32 खान मुनसीफ नय्यर विखार Khan Munsif Nayyar Vikhar स.सदस्‍या स.सदस्‍या
33 अंबिलवादे सचिन सुधाकर Ambilwale Sachin Sudhakar स.सदस्‍य स.सदस्‍य
34 देवकर देशमुख संतोषी सुनील Devkar Deshmukh Santoshi Sunil स.सदस्‍या स.सदस्‍या
35 जाधव विद्या नारायणराव Jadhav Vidhya Narayanrao स.सदस्‍या स.सदस्‍या
36 डॉ.खिल्‍लारे वर्षा संजय Dr.Khillare Varsha Sanjay स.सदस्‍या स.सदस्‍या
37 बुलबुले बालासाहेब शंकरराव Bulbule Balasaheb Shankarrao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
38 दुधगांवकर संगीता राजेश Dudhgaonkar Sangita Rajesh स.सदस्‍या स.सदस्‍या
39 फातिमा अब्दुल जावेद Fatima Abdul Jawed स.सदस्‍य स.सदस्‍य
40 खमीसा जान मोहम्‍मद हुसेन Khmisa Jan Mohammad Husain स.सदस्‍या स.सदस्‍या
41 शेख आलीया अंजुम मोहम्‍मद गौस Shekh Aliya Anjum Mohammad Gaus स.सदस्‍या स.सदस्‍या
42 पठाण नाजनीन शकील मोहीउद्दीन Pathan Najnin Shakil Mohiuddin स.सदस्‍या स.सदस्‍या
43 सोनपसारे नागेश लक्ष्‍मण Sonpasare Nagesh Laxman गलिच्छ वस्ती निर्मुलन घरबांधणी व समाज कल्याण समिती सभापती गलिच्छ वस्ती निर्मुलन घरबांधणी व समाज कल्याण समिती सभापती
44 तांबोळी जाहेदा परवीन अ.हमीद Tamboli Jaheda Parvin a.Hamid स.सदस्‍या स.सदस्‍या
45 गुजर राम बापुराव Gujar Ram Bapurao स.सदस्‍या स.सदस्‍या
46 काकडे कमलाबाई नागनाथ Kakde Kamalabai Nagnath स.सदस्‍या स.सदस्‍या
47 पाथ्रीकर अमोल तात्‍यासाहेब Pathrikar Amol Tatyasaheb विधी समिती व महसुल वाढ समिती सभापती विधी समिती व महसुल वाढ समिती सभापती
48 शेख अकबरी साबेरमुल्‍ला Shekh Akbari Sabermulla स.सदस्‍या स.सदस्‍या
49 लंगोटे विकास प्रभाकर Langote Vikas Prbhakar माध्यमिक,पूर्वमाध्यमिक व तांत्रिक समिती सभापती माध्यमिक,पूर्वमाध्यमिक व तांत्रिक समिती सभापती
50 महमदी बेगम अहेमदखॉं Mahamaddi Begam Ahmadkha स.सदस्‍या स.सदस्‍या
51 खान शहेनाजबी अकबर खान Khan Shhenajbi Akbar Khan स.सदस्‍य स.सदस्‍य
52 अखील तरनुम परवीन अखील परवीन Akhil Tarnum Parvin Akhil Parvin स.सदस्‍या स.सदस्‍या
53 मोहम्‍मद जलालोद्दीन इमामोद्दीन Mohammad Jalaloddin imamoddin स.सदस्‍य स.सदस्‍य
54 शेख समीना बेगम अहेमद Shekh Samina Begam Ahemad स.सदस्‍या स.सदस्‍या
55 मुदगलकर मंगल अनिल Mudgalkar Mangal Anil स.सदस्‍या स.सदस्‍या
56 डहाळे अशोक गजाननराव Dahale Ashok Gajananrao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
57 सांगळे रंजना प्रल्‍हादराव Sangale Ranjana Pralhadrao स.सदस्‍या स.सदस्‍या
58 दरक नंदकिशोर गंगाप्रसाद Darak Nandkishor Gangaprasad स.सदस्‍य स.सदस्‍य
59 डॉ.पाटील विद्या प्रफुल्‍ल Dr.Patil Vidhya Prafulla स.सदस्‍या स.सदस्‍या
60 मानखेडकर सुशिल दादाराव Mankhedkar Sushil Dadarao स.सदस्‍य स.सदस्‍य
61 सय्यद समरीन बेगम फारुक Sayyad Samrin Begam Faruk प्रभाग समिती ब सभापती प्रभाग समिती ब सभापती
62 ठाकुर विजयसिंग गुलाबसिंग Thakur Vijaysingh Gulabsingh स.सदस्‍य स.सदस्‍य
63 खोबे जयश्री विलासराव Khobe Jayashri Vilasrao स.सदस्‍या स.सदस्‍या
64 इनामदार अतीख अहमद Inamdar Atikh Ahmad स.सदस्‍य स.सदस्‍य
65 मधुकर तोलबारव गव्हाणे Madhukar Tolbrao Gawhane स.सदस्‍य स.सदस्‍य
66 पाचलिंग किशन योगीराज Pachling Kishan Yogiraj स.सदस्‍य स.सदस्‍य
67 अन्सारी मो.लियाकत अली. अ. कादर Ansari Mo.Liyakat Ali a. Kadar स.सदस्‍य स.सदस्‍य
68 बुधवंत माधुरी विशाल Budhwant Madhuri Vishal महिला व बालकल्याण समिती सभापती महिला व बालकल्याण समिती सभापती